top of page

gặp đội

Liên minh Khởi đầu Khỏe mạnh của Quận Escambia được điều hành bởi một Hội đồng Quản trị. Mỗi thành viên phục vụ một nhiệm kỳ ba năm. Các quan chức được bầu chọn hàng năm.

nhân viên liên minh

Allyson Anderson.jpg

Allyson Anderson

Giám đốc điều hành

Allyson@healthystart.info

Claire Kirchharr.jpg

Claire
Kirchharr

Phó Giám đốc
Claire@healthystart.info

Jennifer Regan.jpg

Jennifer
Regan

Quản lý kinh doanh

Jennifer@healthystart.info

Kirsten
Traynor

Điều phối viên kết nối cao cấp

Hello@healthystart.info

Halley.jpg

Halley
Cook

Điều phối viên kết nối

Outreach@healthystart.info

Lakeila Robertson.jog.jpg

Lakeila
Robertson

Liên lạc cộng đồng

Connect@healthystart.info

Jade.jpg

Jade
Christian

Điều phối viên Dự án

Jade@healthystart.info

Megan Calloway.jpg

Megan
Calloway

Công cụ tóm tắt trường hợp y tá FIMR

FIMR@healthystart.info

Andrea.jpg

Connect Program Navigator

Andrea@healthystart.info

Andrea
Goldstein

Ban giám đốc

Rainey
Brown

Chủ tịch

Lincare

Edward P. Nickinson, III, JD

Chủ tịch quá khứ trực tiếp

Thẩm phán tòa án vị thành niên, đã nghỉ hưu

Margot
Lauro

phó chủ tịcht

Tình nguyện cộng đồng

Kevin
Driscoll, CFP

thủ quỹ

Liên minh tín dụng liên bang hải quân

Janet Garrett, LMHC

Thư ký

Trung tâm Lakeview

Ramak
Amjad, MD

Thành viên

Tập đoàn y tế Pediatrix

Rex Northup, MD

Thành viên

Bác sĩ nhi khoa, đã nghỉ hưu

Bill Schwartz, MD

Thành viên

Thăng Thiên-Thánh Tâm

Russel
Williams

Thành viên

Vật liệu hiệu suất tăng dần

Rex Northup, MD

Thành viên

Bác sĩ nhi khoa, đã nghỉ hưu

Rex Northup, MD

Thành viên

Bác sĩ nhi khoa, đã nghỉ hưu

Rex Northup, MD

Thành viên

Bác sĩ nhi khoa, đã nghỉ hưu

Bảng điều khiển

Ruth Quesada, LCSW

Thăng Thiên - Thánh Tâm

Barbara Shoulders, MS, RN

Sở Y tế Florida tại Quận Escambia

bottom of page